93mm Máy chà nhám rung DCA ASB02-185
Đặc trưng kỹ thuật:
– Trọng lượng nhẹ nhưng đem lại hiệu suất cao.
– Thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng hiện đại, sử dụng linh hoạt.
– Máy được làm từ các chất liệu cao cấp với độ bền cao.
– Sử dụng dễ dàng, nhanh chóng và tiện lợi.
– Hiệu suất cao, vận hành ổn định.
– Bảo quản dễ dàng.
Thông số kỹ thuật:
– Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
– Sản xuất tạị: Trung Quốc
– Công suất: 220W
– Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz
– Kích thước giấy nhám: 93mm x 185mm
– Tốc độ rung: 12000 lần/phút
– Trọng lượng 1.6 kg
Mũi khoan gỗ gài 18x200mm Makita D-07135
Mũi khoan bê tông đầu gài SDS Makita B-54190
Máy chăm sóc da mặt Hitachi FaceCrie NC-5510
Mũi khoan sắt Makita D-06498
Máy mài bàn 200mm BOSCH GBG 60-20 (600W)