93mm Máy chà nhám rung DCA ASB02-185
Đặc trưng kỹ thuật:
– Trọng lượng nhẹ nhưng đem lại hiệu suất cao.
– Thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng hiện đại, sử dụng linh hoạt.
– Máy được làm từ các chất liệu cao cấp với độ bền cao.
– Sử dụng dễ dàng, nhanh chóng và tiện lợi.
– Hiệu suất cao, vận hành ổn định.
– Bảo quản dễ dàng.
Thông số kỹ thuật:
– Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
– Sản xuất tạị: Trung Quốc
– Công suất: 220W
– Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz
– Kích thước giấy nhám: 93mm x 185mm
– Tốc độ rung: 12000 lần/phút
– Trọng lượng 1.6 kg
Xe cắt cỏ đẩy dùng pin Makita DLM532Z
BỘ MÁY KHOAN ĐỘNG LỰC 550W BOSCH GSB 550 (90 PCS)
Chổi quét nylon Makita D-45559 (75mm)