Đế sạc pin LITHIUM-ION INGCO FCLI2001
Sạc pin INGCO FCLI2001 có dòng điện thế sạc là 220V-240V~50/60Hz có điện áp đầu ra là 20V và phù hợp với các sản phẩm sài dòng điện 2A, có công suất đầu vào là 50W là một bức đột phá mới của ngành công nghiệp được INGCO tối ưu hóa nhiều từ các model sạc truyền thống.Sạc này giúp dễ dàng quan sát dòng điện, điện áp, nhiệt độ của pin khi sạc, giúp tối ưu hóa tuổi thọ của pin, có thể sạc các thiết bị điện tử và điện thoại di động, sự tiện lợi khá cao trong cuộc sống hàng ngày, dễ dàng sử dụng và nhẹ có thể mạng đi bên mình dễ dàng giúp việc sử dụng đạt hiệu quả cao hơn mà khỏi lo lắng về việc thiếu điện
Thông số kĩ thuật
– Mã sản phẩm: FCLI2001
– Thương hiệu: INGCO
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Điện thế:110V-240V~50/60Hz
– Điện áp đầu ra: 20V
– Dòng điện sạc: 2A
– Công suất đầu vào: 50W
– sạc pin 20V/2.0Ah trong 1 giờ