Đèn led panel vuông âm trần 18w MPE-SPL-18T
| Tên sản phẩm: | Đèn led panel vuông âm 18w |
| Model: | SPL-18T ( SPL-18V ) |
| Thương hiệu: | Mpe |
| Đơn vị tính: | Cái |
| Công suất: | 18W |
| Kích thước: | 225 x 225 mm |
| Kích thước đục lỗ: | 205 x 205 mm |
Thiết bị điện LAN CHI - Hotline: (028) 38.118.025 - 0908.550.229 - Zalo: 0908.550.229
Máy mài khuôn Makita GD0601 (1/4")
1 × 1,765,764VNĐ
Bộ 5 mũi khoan bê tông Makita D-36049
1 × 115,000VNĐ
Chăn làm ấm Makita dùng pin CB100DB (12V Max)
Máy hút khói Torino FS 303 70 BL
Máy chà nhám quỹ đạo Makita BO5041
Khoét Lỗ Kim Loại 35mm TOLSEN 75935
MÁY KHOAN 600W BOSCH GBM 13RE