750W Máy bơm nước Total TWP27501
Đặc trưng kỹ thuật:
Thông số kỹ thuật
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Motor 100% dây đồng
– Điện thế vào: 220V-240V-50Hz
– Công xuất: 750W (1HP)
– Chiều cao tối đa: 30m
– Độ hút tối đa: 8m
– Lưu lượng nước: 120L/phút
– Chiều dài cáp: 0.15m
– Đường kính ống sử dụng: 1″ x 1″
– Trọng lượng: 5.5Kg
– Bảo hành: 6 tháng
Máy Chăm Sóc Da Hitachi HadaCrie CM-N8100
Mũi phay gỗ Makita 32mm D-07820
Bộ 11 Vòng Khoét Lỗ TOLSEN 75865