750W Máy bơm nước Total TWP27501
Đặc trưng kỹ thuật:
Thông số kỹ thuật
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Motor 100% dây đồng
– Điện thế vào: 220V-240V-50Hz
– Công xuất: 750W (1HP)