355mm Máy cắt cắt 2350W TOTAL TS92035516
Máy cắt sắt có model TS92035516 với công suất mạnh mẽ lên đến 2350W là dụng cụ điện cầm tay đến từ Total – thương hiệu nổi tiếng hàng đầu về các dòng sản phẩm dụng cụ cầm tay, thiết bị công nghiệp và giải pháp an toàn…… Chiếc máy được sản xuất dựa trên dây chuyền công nghệ tiên tiến nhất của Đức và láp ráp ở Trung Quốc, sẽ luôn hiện đại nhất và có mức giá hợp lí nhất khi đến tay người dùng.
Có giá thành rẽ nhưng chất lượng lại không rẻ chút nào. Máy cắt sử dụng động cơ chạy công suất lên đến 2350W cùng lưỡi cắt sắc bén linh hoạt đem đến khả năng cắt các khối sắt đa dạng: ống tròn, sắt vuông, sắt hình chữ nhật… mạnh mẽ, nhanh chóng và hiệu quả.
Thông tin sản phẩm:
– Máy hỗ trợ mạnh mẽ.
– Thân động cơ bằng nhôm cho sự bền.
– Cơ chế kẹp nhanh.
– Tích hợp xứ lý D.
Thông số kỹ thuật:
– Điện áp sử dụng: 220-240V~50/60Hz
– Nguồn vào: 2350W
– Kích thước lưỡi: 355×25.4x3mm