Thông số kỹ thuật của Máy cắt sắt 1800W DCA AJG02-355 355mm
– Mã sản phẩm: AJG02-355
– Nhà sản xuất: DCA
– Xuất xứ: Đài Loan
– Công xuất: 1800W
– Điện áp: 220V-50Hz
– Đường kính lưỡi cắt: 355x3x25.4mm
– Tốc độ không tải: 3800 vòng/phút
– Trọng lượng: 16kg
– Bảo hành: 6 tháng.
Đĩa cắt BOSCH 100x1.2mm 2608600266