MÁY HÚT BỤI HITACHI CV-SC220V
Hitachi CV-SC220V
- HITACHI
- Thái Lan
- 12 tháng
- Công suất lớn nhất(Max): 2200W
- Điện áp sử dụng: 220V/50-60Hz
- Dung tích hộp chứa bụi: 2L
- Bộ lọc bụi tiêu chuẩn HEPA
- Bộ lọc khử mùi Nano Titanium
- Đèn chỉ báo bụi: có
- Điều khiển công suất trên tay cầm
- Kiểu dáng: máy hút bụi cầm tay
- Ống hút: hợp kim nhôm
- Khối lượng máy: 6.9 kg
- Kích thước : 422 x 318 x 362mm
- Màu sắc: Đen
- Tiện ích:Thân máy nhỏ gọn, Dây điện tự thu gọn, Bánh xe tiện di chuyển, Điều chỉnh được lực hút
Mũi khoan bê tông Makita D-00125
Máy mài góc 1050W Maktec MT905