Ổ cắm đĩa bay LiOA DB10-2-10A dây 10m x 2 10A (Nhiều màu)
Thông tin sản phẩm
| Màu sắc | Nhiều màu |
| Nguồn điện | 220V |
| Model | DB10-2-10A |
| Chiều dài dây | 10m |
| Chất liệu | Nhựa, kim loại |
| Xuất xứ | Việt Nam |
Mô tả sản phẩm
– Ổ cắm đĩa bay LiOA DB10-2-10A dây 10m x 2 10A (Nhiều màu) có vỏ là từ nhựa ABS chịu nhiệt và nhíp tiếp xúc được chế tạo từ vật liệu đồng đàn hồi nhập khẩu, tiếp xúc tốt, không đánh lửa, an toàn và có độ bền cao.
Máy cắt kim loại MAKITA LC1230 (305mm) 1.750W