Mã hàng: M21-B4000S
Hiệu điện thế: 21V
Dung lượng: 4Ah
Màu sắc: Xanh
Mã sản phẩm: M21-B4000S
Thương hiệu: DEKTON
Xuất xứ: China
Thời gian bảo hành: 6 tháng
Thiết bị điện LAN CHI - Hotline: (028) 38.118.025 - 0908.550.229 - Zalo: 0908.550.229
MÁY CẠO LÔNG MẶT, TỈA CHÂN MÀY HITACHI BM530
1 × 168,000VNĐ
Máy khoan búa 800W Makita HR2810 (28mm)
1 × 4,920,000VNĐ Tổng số phụ: 5,088,000VNĐ
1 × 168,000VNĐ
Thông số kĩ thuật:
Mã hàng: M21-B4000S
Hiệu điện thế: 21V