T nối 20mm MPE-A246/20
Thiết bị điện LAN CHI - Hotline: (028) 38.118.025 - 0908.550.229 - Zalo: 0908.550.229
Máy mài góc 1050W Maktec MT905
1 × 1,299,000VNĐ
Chổi quét nylon Makita D-45559 (75mm)
1 × 115,000VNĐ
Máy cưa bàn BOSCH GTS 10 XC (254mm-2.100W)
Mũi khoan bê tông đuôi lục giác Makita D-20127
1 × 117,000VNĐ Tổng số phụ: 17,512,000VNĐ
Máy mài góc 1050W Maktec MT905
T nối 20mm MPE-A246/20