T nối 20mm MPE-A246/20
Thiết bị điện LAN CHI - Hotline: (028) 38.118.025 - 0908.550.229 - Zalo: 0908.550.229
Mũi khoan bê tông chuôi lục giác Makita D-20199
1 × 203,000VNĐ
Máy chà nhám tăng Ingco PBS12001
1 × 1,450,000VNĐ
Máy mài góc dùng pin 20V Total TAGLI1001 100mm (Chưa Pin & Sạc)
Máy cắt góc đa năng Makita LS1030N (Xanh phối xám)
Máy khoan búa 800W Makita HR2810 (28mm)